Waziri Mkuu na Mjumbe wa Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Mwigulu Nchemba, ambaye pia ni Mlezi wa CCM Mkoa wa Kagera, amekuwa mgeni rasmi katika kikao cha Halmashauri Kuu Maalum ya CCM Mkoa huo leo, Jumanne, Novemba 3, 2026.

Kikao hicho cha tathmini ya utekelezaji wa majukumu ya chama kimefanyika katika Ukumbi wa KCU, mjini Bukoba, mkoani Kagera.













TUANDIKIE MAONI YAKO HAPA CHINI

Je, wewe ni Mfanyabiashara na Unatamani Kutangaza Bidhaa Zako Kupitia Tovuti/Blog Yetu? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia bandolaonline@gmail.com au WhatsaApp: + 255 766 365 560