DC IKUNGI AHITIMISHA ZIARA YA UFUATILIAJI WA MIKOPO YA ASILIMIA 10 KWA WANUFAIKA NA WAOMBAJI

Mkuu wa Wilaya ya Ikungi, Mhe. Thomas Cornel Apson, amehitimisha ziara ya kutembelea tarafa nne za Wilaya ya Ikungi kwa lengo la kukutana na wanufaika pamoja na waombaji wa mikopo inayotolewa na Halmashauri kupitia asilimia 10 ya mapato ya ndani.

Katika ziara hiyo, Mhe. Apson aliambatana na viongozi wa Idara ya Maendeleo ya Jamii, ambapo alipata fursa ya kusikiliza maoni, changamoto na mapendekezo kutoka kwa wajasiriamali wa makundi mbalimbali, wakiwemo wanufaika na waombaji wa mikopo hiyo.

Ziara hiyo imelenga kubaini changamoto zinazowakabili walengwa katika upatikanaji na matumizi ya mikopo hiyo ili kuweka mikakati ya kuzitatua na kuboresha utekelezaji wa mpango huo kwa manufaa ya wananchi.

Akihitimisha ziara yake katika Tarafa ya Sepuka, Mkuu wa Wilaya aliahidi kushughulikia changamoto zilizobainishwa kwa kushirikiana na mamlaka husika, hatua inayolenga kuimarisha shughuli za ujasiriamali, kuongeza fursa za kiuchumi na kuboresha maisha ya wananchi wa Wilaya ya Ikungi.


TUANDIKIE MAONI YAKO HAPA CHINI

Je, wewe ni Mfanyabiashara na Unatamani Kutangaza Bidhaa Zako Kupitia Tovuti/Blog Yetu? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia bandolaonline@gmail.com au WhatsaApp: + 255 766 365 560

Post a Comment

0 Comments