DKT. MWIGULU AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA KATIBA, SHERIA NA BUNGE YA BARAZA LA MAWAZIRI

 WAZIRI MKUU, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo (Jumamosi, Oktoba 31, 2026) ameongoza Kikao cha Kamati ya Katiba, Sheria na Bunge ya Baraza la Mawaziri.

Kikao hicho kimefanyika katika ukumbi wa Spika, bungeni jijini Dodoma na kuhudhuriwa na viongozi mbalimbali akiwemo Katibu Mkuu Kiongozi, Mwanasheria Mkuu wa Serikali, mawaziri na naibu mawaziri wa wizara mbalimbali.




TUANDIKIE MAONI YAKO HAPA CHINI

Je, wewe ni Mfanyabiashara na Unatamani Kutangaza Bidhaa Zako Kupitia Tovuti/Blog Yetu? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia bandolaonline@gmail.com au WhatsaApp: + 255 766 365 560

Post a Comment

0 Comments