Chama cha Mpira wa Miguu Mkoa wa Dar es Salaam (DRFA) kimetangaza kujiondoa katika ushirikiano na Clouds Media Group kuhusu uendeshaji wa mashindano ya Ndondo Cup, kufuatia uamuzi wa Kamati ya Utendaji ya chama hicho.
Uamuzi huo umefikiwa leo, Oktoba 12, 2026, chini ya uongozi wa Mwenyekiti wa DRFA, Lameck Nyambaya.
Katika taarifa yake rasmi, DRFA imeeleza kuwa itaendelea kutekeleza wajibu wake kama chama kinachosimamia masuala ya mpira wa miguu ndani ya Mkoa wa Dar es Salaam, ikiwemo kuhakikisha mashindano ya Ndondo Cup yanapata kibali kwa mujibu wa taratibu zinazotumika.
Hata hivyo, chama hicho kimefafanua kuwa hakitashiriki katika shughuli za uendeshaji wa mashindano hayo, hatua inayoweka wazi msimamo wake kuhusu ushiriki wake katika Ndondo Cup kuanzia sasa.
Pamoja na uamuzi huo, DRFA imetoa shukrani zake za dhati kwa Clouds Media Group kwa ushirikiano uliokuwepo katika kipindi chote cha mahusiano yao na kuitakia kila la heri katika kuendelea kuendesha mashindano hayo.
Ndondo Cup ni moja ya mashindano yanayohusishwa na kukuza ushindani wa soka la mitaani na kutoa nafasi kwa wachezaji kuonesha vipaji vyao. Hivyo, utekelezaji wa taratibu za mashindano na ushirikiano kati ya wadau wa soka ni mambo muhimu katika kuendeleza mchezo huo.
Taarifa hiyo imetolewa na Ofisi ya Katibu wa Chama cha Mpira wa Miguu Mkoa wa Dar es Salaam (DRFA).
DAR ES SALAAM, Oktoba 12, 2026

0 Comments