MBUNGE MARIAM IBRAHIM ATOA WITO WA KUIMARISHA MALEZI BORA NA MAADILI

 Mbunge wa Viti Maalum Mkoa wa Pwani, Mariam Ibrahim, ametoa wito kwa taasisi za dini, wazazi, walezi, waelimishaji na wadau wa maendeleo kuendelea kushirikiana na Serikali katika kutoa elimu kuhusu stara, kukuza maadili, kuimarisha malezi bora na kulinda ustawi wa watoto na wanawake nchini.


Mariam ametoa wito huo Oktoba 25, 2026, jijini Dar es Salaam, wakati wa hafla ya utoaji wa tuzo za Muslim Stara Women Awards, msimu wa kwanza, iliyofanyika katika Ukumbi wa Mlimani City.

Amesema stara inapoambatana na elimu, malezi bora na tabia njema, humsaidia binti kujenga kujiamini, kuheshimu utu wake na kufanya maamuzi yenye busara.

Ameongeza kuwa stara ina mchango katika kukuza maadili na mahusiano yenye heshima ndani ya familia, pamoja na kuimarisha utamaduni wa kuheshimiana, uwajibikaji na kuishi kwa amani katika jamii.
“Nitoe wito kwa taasisi ya Juby Enterprises Limited, taasisi za dini, wazazi, walezi, waelimishaji na wadau wa maendeleo kuendelea kushirikiana na Serikali katika kutoa elimu ya stara, kukuza maadili, kuimarisha malezi bora na kulinda ustawi wa watoto na wanawake,” amesema Mariam.




















TUANDIKIE MAONI YAKO HAPA CHINI

Je, wewe ni Mfanyabiashara na Unatamani Kutangaza Bidhaa Zako Kupitia Tovuti/Blog Yetu? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia bandolaonline@gmail.com au WhatsaApp: + 255 766 365 560

Post a Comment

0 Comments