Dkt. Mwigulu: Serikali Haitamvumilia Yeyote Atakayevuruga Amani ya Tanzania

                                   

Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, amesema Serikali itaendelea kusimamia kwa uthabiti ulinzi wa amani, usalama wa wananchi na rasilimali za Taifa, huku akisisitiza kuwa haitamvumilia mtu yeyote atakayejihusisha na vitendo vinavyoweza kuhatarisha utulivu wa nchi.

Akizungumza na wananchi wa Wilaya ya Ikungi mkoani Singida, ikiwa ni sehemu ya ziara yake ya kikazi, Dkt. Mwigulu alisema amani ndiyo msingi wa maendeleo ya Taifa, hivyo kila mwananchi ana wajibu wa kuilinda na kushirikiana na vyombo vya dola katika kuhakikisha usalama unaendelea kudumishwa.

Alisisitiza kuwa Serikali itaendelea kuchukua hatua za kisheria dhidi ya watu au makundi yatakayojaribu kuvuruga utulivu wa nchi. Amesema hakuna maendeleo yanayoweza kupatikana bila kuwepo kwa mazingira ya amani na usalama.

Waziri Mkuu aliwahimiza wananchi kuendelea kuwa na mshikamano, kuheshimu sheria za nchi na kutoa taarifa kwa mamlaka husika wanapoona viashiria vya uhalifu au vitendo vinavyoweza kuhatarisha usalama wa jamii.

Aidha, alisema Serikali inaendelea kuwekeza katika sekta mbalimbali za maendeleo ikiwemo elimu, afya, maji, miundombinu na kilimo, na kwamba mafanikio hayo yanahitaji mazingira ya utulivu ili yaweze kuwanufaisha wananchi wote.

Dkt. Mwigulu alieleza kuwa ushirikiano kati ya wananchi na Serikali ni nguzo muhimu katika kulinda mafanikio yaliyopatikana na kuhakikisha Tanzania inaendelea kuwa nchi yenye amani, utulivu na maendeleo endelevu.

Ziara ya Waziri Mkuu mkoani Singida inalenga kukagua utekelezaji wa miradi ya maendeleo, kusikiliza kero za wananchi na kuhimiza ushiriki wa wananchi katika shughuli za maendeleo ya kiuchumi na kijamii.

Hitimisho

Kauli ya Waziri Mkuu inaonesha msimamo wa Serikali wa kuendelea kulinda amani na usalama wa Taifa. Wito wake wa wananchi kushirikiana na vyombo vya dola na kuheshimu sheria unalenga kuhakikisha Tanzania inaendelea kuwa na mazingira salama yanayowezesha maendeleo, uwekezaji na ustawi wa wananchi.

Na Abdul Ramadhani Tanzania

TUANDIKIE MAONI YAKO HAPA CHINI

Je, wewe ni Mfanyabiashara na Unatamani Kutangaza Bidhaa Zako Kupitia Tovuti/Blog Yetu? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia bandolaonline@gmail.com au WhatsaApp: + 255 766 365 560

Post a Comment

0 Comments