Mbunge Kingu: Vijana wa Singida Hawatapotoshwa, Mkoa Utaendelea Kulinda Amani na Mshikamano

                             

Mbunge Kingu amesema kuwa vijana wa Mkoa wa Singida wana uelewa mkubwa wa masuala ya maendeleo na amani, hivyo hawatapotoshwa wala kudanganywa na taarifa ambazo zinaweza kuvuruga mshikamano wa wananchi.

Akizungumza mbele ya mamia ya wananchi wakati wa mkutano wa hadhara uliohutubiwa na Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba, uliofanyika Puma, Wilaya ya Ikungi mkoani Singida, Mbunge huyo alisema Mkoa wa Singida umeendelea kuwa mfano wa utulivu, ushirikiano na uzalendo.

Alisisitiza kuwa vijana wa Singida wanaendelea kutambua umuhimu wa kulinda amani na kushiriki katika shughuli mbalimbali za maendeleo badala ya kujiingiza katika vitendo vinavyoweza kuhatarisha usalama wa jamii.

"Vijana wa Singida hawatapelikwa wala kudanganyika. Wanaelewa wajibu wao kwa taifa na wanaendelea kusimama upande wa amani, umoja na maendeleo," alisema.

Mkoa wa Singida Waendelea Kuimarisha Usalama

Mbunge Kingu alisema viongozi wa Serikali, wananchi pamoja na mali zao ziko salama, akibainisha kuwa hali ya usalama katika Mkoa wa Singida inaendelea kuimarishwa kupitia ushirikiano kati ya vyombo vya ulinzi na usalama, viongozi wa Serikali , chama  pamoja na wananchi.

Alieleza kuwa baadhi ya taarifa zinazojaribu kuonyesha tofauti hazipaswi kuwakatisha tamaa wananchi, kwani hali halisi inaonyesha kuwa mkoa unaendelea kuwa salama na wenye mazingira mazuri ya kufanya shughuli za kiuchumi na kijamii.

Wito kwa Vijana Kuendelea Kushiriki Maendeleo

Katika hotuba yake, Mbunge  Kingu  aliwataka vijana kutumia nguvu zao katika shughuli za uzalishaji mali, elimu, ujasiriamali na ubunifu ili kuchangia ukuaji wa uchumi wa Mkoa wa Singida na Taifa kwa ujumla.

Alisema maendeleo ya kweli yanapatikana pale ambapo vijana wanatumia fursa zilizopo kwa manufaa yao binafsi na jamii badala ya kufuata taarifa zisizo na tija.

Waziri Mkuu Asisitiza Umuhimu wa Amani

Mkutano huo wa hadhara ulihudhuriwa na viongozi mbalimbali wa Serikali, Chama, dini na wananchi kutoka maeneo tofauti ya Wilaya ya Ikungi na mkoa wa Singida kwa ujmla.

Akizungumza katika mkutano huo, Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba alisisitiza kuwa Serikali itaendelea kuweka mbele ulinzi wa amani, usalama wa wananchi na maendeleo ya Taifa. Alieleza kuwa amani ndiyo msingi wa maendeleo ya kiuchumi, uwekezaji na ustawi wa wananchi.

Hitimisho

Kauli ya Mbunge Kingu imekuja kama sehemu ya kuhamasisha vijana wa Mkoa wa Singida kuendelea kuwa walinzi wa amani na mshikamano wa kitaifa. Aidha, viongozi waliokuwepo walisisitiza kuwa ushirikiano kati ya Serikali na wananchi ni nguzo muhimu katika kuhakikisha Mkoa wa Singida unaendelea kuwa salama, wenye utulivu na mazingira rafiki kwa maendeleo ya kijamii na kiuchumi.

Na Abdul Ramadhani Tanzania

TUANDIKIE MAONI YAKO HAPA CHINI

Je, wewe ni Mfanyabiashara na Unatamani Kutangaza Bidhaa Zako Kupitia Tovuti/Blog Yetu? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia bandolaonline@gmail.com au WhatsaApp: + 255 766 365 560

Post a Comment

0 Comments